முன்னாள் உலக அழகி பிரியங்கா சோப்ராவிற்கு ஏற்பட்ட விபத்து.!

426 0

பாலிவுட் பிரபல நடிகை பிரியங்கா சோப்ரா பல சவாலான கதாபாத்திரங்களில் நடிப்பவர். போன வருடம் லண்டனை சேர்ந்த ஈஸ்டர்ன் ஐ என்ற வார பத்திரிகை ஆசியாவின் 50 கவர்ச்சியான பெண்களின் பட்டியலை வெளியிட்டது அதில் பிரியங்கா சோப்ரா முதல் இடத்தை பிடித்தார். ஹாலிவுட் தொலைக்காட்சியின் ஒரு தொடர் மூலம் அமெரிக்க மக்களிடையே மிகவும் பிரபலம் அடைந்தார் பிரியங்கா சோப்ரா.

ஹாலிவுட்டிலும், பாலிவுட்டிலும் கலக்கிக் கொண்டிருக்கிறார் முன்னாள் உலக அழகியான பிரியங்கா, தற்போது ஹாலிவுட் சினிமாவின் அந்த என்ற தொடரின் மூன்றாம் பாகத்தில் நடித்து வருகிறார். மேலும், உலக அளவில் சில நல அமைப்புகளுக்கு தூதுவராகவும் இருக்கிறார். இவர் தற்போது நடித்து வரும் அந்த தொடரின் மூன்றாம் பாகம் மக்கள் மத்தியில் மிகுந்த வரவேற்பை பெற்று வருகிறது.

 

இந்த தொடருக்காக நடந்த படப்பிடிப்பின் போது பிரியங்காவிற்கு எதிர்பாராத விமதமாக கால் மூட்டில் பலத்த அடிப்பட்டுள்ளது. இதனால் அவரால் மூன்று வாரங்கள் படப்பிடிப்பில் கலந்துகொள்ள முடியாதாம். இதனால் அவரது இல்லத்தில் ஓய்வு எடுத்து வருகிறாராம். இந்த விஷயத்தை அவரே அவரது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார்.

Related Post

ஆடையில்லாமல் நடிக்க மாட்டேன்! கியரா சீற்றம்

Posted by - April 29, 2018 0
இந்திய கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் மகேந்திரசிங் தோனியின் வாழ்க்கை வரலாற்றுப் படமான M.S. Dhoni: The Untold Story மூலமாக பிரபலமானவர் கியரா அத்வானி. கடந்த வாரம் வெளியான…

ரஜினிக்குப் பதில் விஜய் சேதுபதி

Posted by - April 27, 2018 0
ரஜினி நடிப்பதாகக் கூறப்பட்ட ‘கடைசி விவசாயி’ படத்தில், அவருக்குப் பதில் விஜய் சேதுபதி நடிக்க இருக்கிறார். ‘காக்கா முட்டை’ படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானவர் மணிகண்டன். தனுஷ்,…

பணத்தை வாரி வாரி கொடுத்தாலும் அவனோட நடிக்க மாட்டேன் நயன்

Posted by - May 7, 2018 0
சர்ச்சைக்கு பேர் போன அந்த பெரிய நம்பர் நடிகை தற்போது சிவமான இயக்குனர் ஒருவரை காதலித்து வருகிறார். ஆனால், இதற்கு முன்பு வம்பு நடிகைரையும், பபுள் கம்…