காவிரி மேலாண்மை வாரியம் அமைக்கப்படும் – பொன்னார் உறுதி.!

441 0

காவிரி மேலாண்மை வாரியத்தினை அமைத்திட வேண்டுமென உச்ச நீதிமன்றம் தீர்ப்பு வழங்கிய பின்னரும் அதனை செயற்படுத்திடாத மத்திய பாஜக அரசினைக் கண்டித்தும், மேலாண்மை வாரியத்தினை அமைத்திடக்கோரியும் தமிழகம் முழுவதும் போராட்டங்கள் நடைபெற்று வருகின்றன. ஆனால், மத்திய அரசோ தமிழகத்தில் நடைபெற்று வரும் போராட்டங்கள் குறித்தும், விவசாயிகளின் வாழ்வுநிலை குறித்தும் கிஞ்சித்தும் கவனத்தில் கொண்டதாக தெரியவில்லை.

அதே சமயம், காவிரி குறித்த செயல் திட்டத்தினை சமர்ப்பித்திட மேலும் 2 வார கால அவகாசத்தினை நீதிமன்றத்திடம் கோரியிருக்கிறது மத்திய பாஜக அரசு. மத்திய அரசின் இத்தகைய செயல்பாடுகளை தமிழக மக்கள் கடுமையாக எதிர்த்துவருவதுடன் ஆங்காங்கே தன்னெழுச்சியுடன் பல கட்ட போராட்டங்கள் முன்னெடுக்கப்பட்டுவருகின்றன.

இந்த நிலையில், இன்று செய்தியாளர்களை சந்தித்த மத்திய இணையமைச்சர் பொன்.ராதாகிருஷ்ணன், “காவிரி மேலாண்மை வாரியம் கண்டிப்பாக அமைக்கப்படும் எனவும், தமிழகத்தின் எந்த பிரச்னைக்கும் பாஜகவை குறைகூறுவது வேடிக்கையாக உள்ளது” எனவும் எதிர்கட்சிகளை விமர்சித்துள்ளார்.

Related Post

மல்லையாவை நாடு கடத்தும் வழக்கு: சிபிஐ அளித்த ஆதாரங்களை ஏற்றது லண்டன் நீதிமன்றம்

Posted by - April 27, 2018 0
லண்டன் வெஸ்ட் மினிஸ்டர் நீதிமன்றத்தில் விசாரணை முடிந்து வெளியே வந்த விஜய் மல்லையா வங்கியில் ரூ.9 ஆயிரம் கோடி கடன் பெற்று, மோசடி செய்து லண்டனில் வசிக்கும்…

மணமகன் வேண்டும் பேஸ்புக்கில் புகைப்படங்கள் பதிவு செய்த கேரளா பெண்

Posted by - May 5, 2018 0
சமூகவலைதளமான பேஸ்புக்கை, வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்கள் ஷேர் செய்யவும், தகவல்களை அறிந்துகொள்ளவும் தான் பயன்படுத்துகிறார்கள். ஆனால் கேரளாவை சேர்ந்த ஜோதி என்ற பெண் பேஸ்புக் தளத்தை, மெட்ரிமோனி…

12 வயது சிறுமியை மிரட்டி மீண்டும் மீண்டும் கற்பழித்து கர்ப்பமாக்கிய ஆட்டோ ஓட்டுநர்!!

Posted by - April 29, 2018 0
சென்னை திருநின்றவூர் அருகே 12 வயது சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்து கர்ப்பினி ஆக்கிய ஆட்டோ ஓட்டுனரை போலிசார் போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்தனர். திருநின்றவூர்…